Yafahamu Mahusiano ya Kimapenzi Yaliyo Haribiwa Kichawi, noreply@blogger.com (Udaku Special)

August 29, 2020

Nakuona Unavyo pata TABU sana katika MAHUSIANO yako ni KERO, SHIDA, DHIKI, TABU na MATESO kila kukicha ni Ugomvi Masimango.Huna hata Chembe ya Furaha kabisa, Nakupa Pole sana mana Tatizo huja lijuwa ni Nini..?Naomba nikwambie kuna vitu vikibadilika sana katika Mahusiano na ni lazima uvijuwe Mana Katika Vitu hivyo vipo vya Kheri na vya Kutengenezwa Kiuchawi ili Kuachanishwa muwe mbali mbali.(Mfarakano)Mtajijuwaje kama Mnataka kutenganishwa..??!Kama kwenye Mahusiano/Ndoa yako kuna Viashiria na  Sababu Nitakazo zitaja Naomba UWASILIANE  na Mimi Haraka Nikusaidie….0746753790..DALILI NA SABABU ZAKEMwanaume au Mwanamke kukasirika bila sababu.Kuto Sikia Hamu ya TENDO la NDOA iwe Kwa mumeo, Mkeo au Mpenzi wako. Mpenzi wako akikuona ANAKUCHUKIA tuUkiongea kitu kinakuwa KIBAYA kwakeAkiwa mbali na wewe MNAELEWANAMara nyengine HUKUTUKANA bila sababu za msingi na wewe hupandwa na hasira UNAMCHUKIA.Ukifanya nae tendo la NDOA husikii RAHA anachelewa KUSIMAMISHA pia. Akimaliza tendo la NDOA hataki KUGUSWA tena mkiwa kitandani.Mkifanya TENDO wala hataki mfanye ROMANCE anapanda tu amalize. UKICHEPUKA nnje unajisikia RAHA ukirudi nyumbani munaongea vizuri na MPENZI wako au MKEO au MUMEO.Ratiba ya KULA nyumbani inabadilika au HALI kabisa.Mwanamke/MWANAUME anakuwa MKALI sana KIBURI kila saa anawapenda MARAFIKI zake zaidi ndio anao WASIKILIZA kuliko WEWE.———-@chief_sultan_makata —–**ANAWASHUKURU WALE WOTE WANAOPIGA SIMU ZA SHUKRANI (0746 753 790) NA KUTOA SHUHUDA JINSI TIBA ZAKE ZINAVYOSAIDIA…**Je una NUKSI  zisizo kwisha.!? JE umekimbiwa na Mume/Mke na Anaishi na Mtu Mwingine..!?Muone Akutatulie, ANAUWEZO WA HALI YA JUU YA KUSAMBALATISHA MAHUSIANO YAO( ENDAPO UTAFATA ATAKACHO KUELEKEZA———-Je Wewe ni MWANASIASA, MFANYABIASHARA,MSANII Maigizo, MWANAMZIKI, ama MWANAFUNZI tunazo Dawa na PETE za BAHATI zenye uwezo mkubwa wa Kuyabadilisha MAISHA yako nakukupatia MAFANIKIO MAKUBWA ndani ya mda mfupi tu. )———JE UNATAKA MALI(UTAJIRI USIO NA MASHARTI?)Ijue Miujiza ya Mafuta ya (Shantar) YANAUWEZO wa Kuvuta Pesa za Majini au Jini wa MALIPOCHI YA Miujizija (Magic Wallet) Isioisha Hela——Safisha Nyota yako/Mvuto wa Biashara na Mvuto KaziniPia Narudisha Mali zilio Dhulumiwa au KupoteaZindiko Nyumbani na Biashara Magonjwa Sugu/Kisukari/Miguu Kuwaka MotoNguvu za KiumeYapo mambo mengi sana Endelea Kufatilia Page ya Instagram @chief_sultan_makataKwa Makala Nyingi TOFAUTI TOFAUTI kama hizi na Nyingine… WASILIANA na Ujitibu sasa Mana nimesha kupa Njia na Mwanga dawa zake HAZIVUNJI IMANI yako ya Dini wala sio za KICHAWI 0746 753 790 @chief_sultan_makataAttachments area,

Nakuona Unavyo pata TABU sana katika MAHUSIANO yako ni KERO, SHIDA, DHIKI, TABU na MATESO kila kukicha ni Ugomvi Masimango.
Huna hata Chembe ya Furaha kabisa, Nakupa Pole sana mana Tatizo huja lijuwa ni Nini..?Naomba nikwambie kuna vitu vikibadilika sana katika Mahusiano na ni lazima uvijuwe Mana Katika Vitu hivyo vipo vya Kheri na vya Kutengenezwa Kiuchawi ili Kuachanishwa muwe mbali mbali.(Mfarakano)
Mtajijuwaje kama Mnataka kutenganishwa..??!
Kama kwenye Mahusiano/Ndoa yako kuna Viashiria na  Sababu Nitakazo zitaja Naomba UWASILIANE  na Mimi Haraka Nikusaidie….0746753790..

DALILI NA SABABU ZAKE
Mwanaume au Mwanamke kukasirika bila sababu.
Kuto Sikia Hamu ya TENDO la NDOA iwe Kwa mumeo, Mkeo au Mpenzi wako. Mpenzi wako akikuona ANAKUCHUKIA tu
Ukiongea kitu kinakuwa KIBAYA kwake
Akiwa mbali na wewe MNAELEWANA
Mara nyengine HUKUTUKANA bila sababu za msingi na wewe hupandwa na hasira UNAMCHUKIA.
Ukifanya nae tendo la NDOA husikii RAHA anachelewa KUSIMAMISHA pia. Akimaliza tendo la NDOA hataki KUGUSWA tena mkiwa kitandani.
Mkifanya TENDO wala hataki mfanye ROMANCE anapanda tu amalize. UKICHEPUKA nnje unajisikia RAHA ukirudi nyumbani munaongea vizuri na MPENZI wako au MKEO au MUMEO.Ratiba ya KULA nyumbani inabadilika au HALI kabisa.Mwanamke/MWANAUME anakuwa MKALI sana KIBURI kila saa anawapenda MARAFIKI zake zaidi ndio anao WASIKILIZA kuliko WEWE.
———-
@chief_sultan_makata —–**ANAWASHUKURU WALE WOTE WANAOPIGA SIMU ZA SHUKRANI (0746 753 790) NA KUTOA SHUHUDA JINSI TIBA ZAKE ZINAVYOSAIDIA…**

Je una NUKSI  zisizo kwisha.!? JE umekimbiwa na Mume/Mke na Anaishi na Mtu Mwingine..!?
Muone Akutatulie, ANAUWEZO WA HALI YA JUU YA KUSAMBALATISHA MAHUSIANO YAO( ENDAPO UTAFATA ATAKACHO KUELEKEZA

———-Je Wewe ni MWANASIASA, MFANYABIASHARA,
MSANII Maigizo, MWANAMZIKI, ama MWANAFUNZI tunazo Dawa na PETE za BAHATI zenye uwezo mkubwa wa Kuyabadilisha MAISHA yako nakukupatia MAFANIKIO MAKUBWA ndani ya mda mfupi tu. )
———JE UNATAKA MALI(UTAJIRI USIO NA MASHARTI?)
Ijue Miujiza ya Mafuta ya (Shantar) YANAUWEZO wa Kuvuta Pesa za Majini au Jini wa MALI
POCHI YA Miujizija (Magic Wallet) Isioisha Hela

——Safisha Nyota yako/Mvuto wa Biashara na Mvuto Kazini
Pia Narudisha Mali zilio Dhulumiwa au Kupotea
Zindiko Nyumbani na Biashara Magonjwa Sugu/Kisukari/Miguu Kuwaka Moto
Nguvu za Kiume

Yapo mambo mengi sana Endelea Kufatilia Page ya Instagram @chief_sultan_makata
Kwa Makala Nyingi TOFAUTI TOFAUTI kama hizi na Nyingine… WASILIANA na Ujitibu sasa Mana nimesha kupa Njia na Mwanga dawa zake HAZIVUNJI IMANI yako ya Dini wala sio za KICHAWI 0746 753 790 @chief_sultan_makata
Attachments area

,

Article Categories:
Habari

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *