Waandishi wa habari Mkoani Mtwara wapewa pongezi kwa mapambano dhidi ya magonjwa ya Mlipuko, noreply@blogger.com (Muungwana Blog 3), on August 31, 2020 at 8:00 am

August 31, 2020

Na Faruku Ngonyani, Mtwara.Katika kuhakikisha jamii inakuwa na uelewa juu ya namna ya kujikinga na magonjwa ya mlipuko, waandishi wa wa habari mkoani Mtwara wamejengewa uwezo ili kuweza kupeleka taarifa sahihi kwa wananchi hususani wakati huu ambao dunia imekumbwa na ugonjwa wa Covid-19.Akizungumza na waandishi wa habari mkoani humo wakati wa kujengewa uwezo, mtaalamu wa magonjwa ya mlipuko kutoka ofisi ya Mganga Mkuu wa mkoa, Sasita Shabani amesema mafunzo hayo yatawasadia na kupeleka taarifa sahihi kwa wananchi namna ya kujikinga na magonjwa hayo na kuchukua tahadhari.“Naamini kama wanahabari wataendelea na utaratibu huu wa kujengeana uwezo na kukumbusha namna ya kujikinga na magonjwa ya mlipuko nchi yetu itaendelea kuwa salama na kuwa na Taifa la watu wenye afya njema,”amesema ShabaniKwa upande wa wanabari wametoa pongezi kwa saasita Shabani kwa mafunzi huku wakiahidi kuwa mstari wa mbele katika kutoa elimu hiyo kupitia vyombo vya vya habari.Mafunzi hayo yaliandaliwa na Chama cha waandishi wa Habari Mkoani Mtwara (MTPC)  wakiwa na lengo la kuwambusha wanahabari juu majukumu yao ya kuwaelimisha wananchi namna ya kujikinga na magonjwa mbalimbali ya mlipuko.,

Na Faruku Ngonyani, Mtwara.

Katika kuhakikisha jamii inakuwa na uelewa juu ya namna ya kujikinga na magonjwa ya mlipuko, waandishi wa wa habari mkoani Mtwara wamejengewa uwezo ili kuweza kupeleka taarifa sahihi kwa wananchi hususani wakati huu ambao dunia imekumbwa na ugonjwa wa Covid-19.

Akizungumza na waandishi wa habari mkoani humo wakati wa kujengewa uwezo, mtaalamu wa magonjwa ya mlipuko kutoka ofisi ya Mganga Mkuu wa mkoa, Sasita Shabani amesema mafunzo hayo yatawasadia na kupeleka taarifa sahihi kwa wananchi namna ya kujikinga na magonjwa hayo na kuchukua tahadhari.

“Naamini kama wanahabari wataendelea na utaratibu huu wa kujengeana uwezo na kukumbusha namna ya kujikinga na magonjwa ya mlipuko nchi yetu itaendelea kuwa salama na kuwa na Taifa la watu wenye afya njema,”amesema Shabani

Kwa upande wa wanabari wametoa pongezi kwa saasita Shabani kwa mafunzi huku wakiahidi kuwa mstari wa mbele katika kutoa elimu hiyo kupitia vyombo vya vya habari.

Mafunzi hayo yaliandaliwa na Chama cha waandishi wa Habari Mkoani Mtwara (MTPC)  wakiwa na lengo la kuwambusha wanahabari juu majukumu yao ya kuwaelimisha wananchi namna ya kujikinga na magonjwa mbalimbali ya mlipuko.

,

Article Categories:
Habari

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *