Uwanja umejaa na kule nje kumefurika inanipa changamoto kwamba nikiwa Rais tena cha kwanza nitajenga Uwanja Dodoma- JPM, noreply@blogger.com (Muungwana Blog 3), on August 29, 2020 at 11:18 am

August 29, 2020

 “Uwanja wa Jamhuri umejaa na kule nje kumefurika kwelikweli, hii inanipa changamoto kwamba nikiwa Rais tena cha kwanza nitajenga Uwanja Dodoma ili Wananchi wakiingia Uwanjani pawe panatosha, nawashukuru sana wote mliofika”-JPM kwenye Uzinduzi wa Kampeni Dodoma,

 “Uwanja wa Jamhuri umejaa na kule nje kumefurika kwelikweli, hii inanipa changamoto kwamba nikiwa Rais tena cha kwanza nitajenga Uwanja Dodoma ili Wananchi wakiingia Uwanjani pawe panatosha, nawashukuru sana wote mliofika”-JPM kwenye Uzinduzi wa Kampeni Dodoma

,

Article Categories:
Habari

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *