Tundu Lissu Awafungukia Wakazi wa Kigoma “Nilipata Salamu Zenu Kutoka Kwa Zitto Kabwe”

September 20, 2020

 “Napenda kuwashukuru Wananchi wa Kigoma kwa wema wenu,  kipindi naumwa nilipata salam zenu za pole kutoka kwa Kijana wenu Zitto Kabwe toka nilipokuwa Nairobi mpaka Ubelgiji. Ahsanteni sana kwa salaam.” Tundu Lissu,

 “Napenda kuwashukuru Wananchi wa Kigoma kwa wema wenu,  kipindi naumwa nilipata salam zenu za pole kutoka kwa Kijana wenu Zitto Kabwe toka nilipokuwa Nairobi mpaka Ubelgiji. Ahsanteni sana kwa salaam.” Tundu Lissu

,

Article Categories:
Habari

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *