Tangu nimekuwa Rais nimetembelea Nchi 8 tu na zote za Afrika- JPM, noreply@blogger.com (Muungwana Blog 3), on August 29, 2020 at 11:49 am

August 29, 2020

 “Tangu nimekuwa Rais nimetembelea Nchi 8 tu na zote za Afrika, najua wapo wanaosema mimi kutosafiri kumepunguza mahusiano yetu ya Kidiplomasia na Mataifa mengine hii sio kweli, bali tumeyaimarisha, tumefungua Balozi 8 Nje na Mataifa mawili yamefungua Balozi zao hapa nchini”-JPM,

 “Tangu nimekuwa Rais nimetembelea Nchi 8 tu na zote za Afrika, najua wapo wanaosema mimi kutosafiri kumepunguza mahusiano yetu ya Kidiplomasia na Mataifa mengine hii sio kweli, bali tumeyaimarisha, tumefungua Balozi 8 Nje na Mataifa mawili yamefungua Balozi zao hapa nchini”-JPM

,

Article Categories:
Habari

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *