Sheikh Sharifu Kutoka Mafya Kiboko Yawachawi na Matatizo Yaliyoshindikana, noreply@blogger.com (Udaku Special)

September 3, 2020

Sheikh sharifu kutoka mafya kiboko yawachawi namatatizo yaliyoshindikana,unasubiri nini sasa nenda ukamuone ukamueleze juu yamatatizo yako yote,Kwasasa yupo mkoa wa dar esalaam, Acha kuteseka namaradhi wakati sheikh sharifu yupo kwaajili yako, acha kuhuzunika kwakukosa amani katika ndoa yako wakati sheikh sharifu yupo kwaajili yako.Kwa taarifa kwako sheikh sharifu anawasaidia watu mambo mengi sana yaliyo yasiri   nayasio yasiri, kikubwa kwako anza sasa kumtafuta sheikh sharifu ili aweze kukusaidia kwamatatizo yako yote kabla hajaondoka.kwa mawasiliano yake anapatikana kwa namba:0677 694034 aukwa watsap 0767 579616Sheikh sharifu anawakaribisha wote wakubwa kwawadogo wanaume kwa wanawake Achagui dini wala kabila.,

Sheikh sharifu kutoka mafya kiboko yawachawi namatatizo yaliyoshindikana,unasubiri nini sasa nenda ukamuone ukamueleze juu yamatatizo yako yote,

Kwasasa yupo mkoa wa dar esalaam, Acha kuteseka namaradhi wakati sheikh sharifu yupo kwaajili yako, acha kuhuzunika kwakukosa amani katika ndoa yako wakati sheikh sharifu yupo kwaajili yako.

Kwa taarifa kwako sheikh sharifu anawasaidia watu mambo mengi sana yaliyo yasiri   nayasio yasiri, kikubwa kwako anza sasa kumtafuta sheikh sharifu ili aweze kukusaidia kwamatatizo yako yote kabla hajaondoka.kwa mawasiliano yake anapatikana kwa namba:0677 694034 au
kwa watsap 0767 579616

Sheikh sharifu anawakaribisha wote wakubwa kwawadogo wanaume kwa wanawake Achagui dini wala kabila.,

Article Categories:
Habari

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *