Polisi Yasitisha Wito kwa Lissu Yasema Aendelee na Kampeni

October 2, 2020

 

POLISI Kanda Maalum ya Dar es Salaam leo Ijumaa Oktoba 2, 2020, imesitisha wito wa kumtaka mgombea urais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kupitia Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), Tundu Lissu,  kufika kituo cha polisi na badala yake aendelee na ratiba za kampeni za uchaguzi mkuu wa Oktoba mwaka huu.

,

Article Categories:
Habari

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *