Pata Tiba ya Tatizo la Nguvu za Kilijari, Dr Magise Anayo Dawa Bora, noreply@blogger.com (Udaku Special)

August 29, 2020

PATA TIBA YA TATIZO LA NGUVU ZA KIUME.INASAIDIA KUKUFANYA URUDIE MARA.5 NA KUCHELEWA KWA DK 20.TATIZO LA UPUNGUFU WA NGUVU NA MAUMBILE MADOGO LINATIBIKA.BAADA YA UTAFITI WA MDA MREFU JUU YA MATATIZO YA UPUNGUFU  WA NGUVU ZA KIUME NA UKOSAJI WA HAMU YA TENDO LA NDOA AMA KUSHINDWA KURUDIA TENDO KWA HARAKA DR. Magise AMEKULETEA TIBA SAHIHI YA MATATIZO HAYO KWA KUTUMIA DAWA ZA GUMBA POWER.NI DAWA ASALI YA VIDONGE INAYOTIBU TATIZO LA UPUNGUFU AU UKOSEFU WA NGUVU ZA KIUME.DAWA HII INAMCHANGANYIKO WA KUTOSHA WENYE KUZALISHA VICHOCHEO VINGI VYA HEMONE ZA GESTROGEN VIKIWEMO VITAMINI B6&B1.VITAMINI E.PAMOJA NA MADINI AINA YA ZINC VITAKUFANYA KUWA NA NGUVU NA MZUNGUKO MZURI WA DAMU NA KUONGEZA HAMU NA UWEZO WA KUFANYA TENDO LA NDOA ZAIDI YA HATUWA NNE AU ZAIDI .NA KUCHELEWA KUFIKA KILELENI ZAIDI YA DAKIKA 20-30 NTINJE.INARUTUBISHA MAUMBILE YA UUME YAANI KUREFISHA NA KUNENEPESHA NCHI.4-7 UPANA CM4-6 STANDARD KIAFYA HAIJALISHI UMRI WAKO HATA KWA WAZEE UKIITUMIA MAUMBILE YAKO YATABAKI KUWA HIVYO SIKU ZOTE.PIA TUNATIBU KISUKARI SIKU7 TU.PRESHA.CHANGO.TUMBO KUJAA GESI.NGIRI.BUSHA BILA KUPASUATUPO TZ DAR.ESSALAAM MBAGALA KIZUIANI.HUDUMA HII UTALETEWA POPOTE ULIPO MWANZA TUPO BUGARIKA WASILIANA NAMI 0655283534/0621737576 DR MAGISE,

PATA TIBA YA TATIZO LA NGUVU ZA KIUME.INASAIDIA KUKUFANYA URUDIE

MARA.5 NA KUCHELEWA KWA DK 20.TATIZO LA UPUNGUFU WA NGUVU NA MAUMBILE MADOGO LINATIBIKA.BAADA YA UTAFITI WA MDA MREFU JUU YA MATATIZO YA UPUNGUFU  WA NGUVU ZA KIUME NA UKOSAJI WA HAMU YA TENDO LA NDOA AMA KUSHINDWA KURUDIA TENDO KWA HARAKA

 DR. Magise AMEKULETEA TIBA SAHIHI YA MATATIZO HAYO KWA KUTUMIA DAWA ZA GUMBA POWER.NI DAWA ASALI YA VIDONGE INAYOTIBU TATIZO LA UPUNGUFU AU UKOSEFU WA NGUVU ZA KIUME.DAWA HII INAMCHANGANYIKO WA KUTOSHA WENYE KUZALISHA VICHOCHEO VINGI VYA HEMONE ZA GESTROGEN VIKIWEMO VITAMINI B6&B1.VITAMINI E.PAMOJA NA MADINI AINA YA ZINC VITAKUFANYA KUWA NA NGUVU NA MZUNGUKO MZURI WA DAMU NA KUONGEZA HAMU NA UWEZO WA KUFANYA TENDO LA NDOA ZAIDI YA HATUWA NNE AU ZAIDI .NA KUCHELEWA KUFIKA KILELENI ZAIDI YA DAKIKA 20-30 NTINJE.

INARUTUBISHA MAUMBILE YA UUME YAANI KUREFISHA NA KUNENEPESHA NCHI.4-7 UPANA CM4-6 STANDARD KIAFYA HAIJALISHI UMRI WAKO HATA KWA WAZEE UKIITUMIA MAUMBILE YAKO YATABAKI KUWA HIVYO SIKU ZOTE.PIA TUNATIBU KISUKARI SIKU7 TU.PRESHA.CHANGO.TUMBO KUJAA GESI.NGIRI.BUSHA BILA KUPASUA

TUPO TZ DAR.ESSALAAM MBAGALA KIZUIANI.

HUDUMA HII UTALETEWA POPOTE ULIPO MWANZA TUPO BUGARIKA WASILIANA NAMI 0655283534/0621737576

 DR MAGISE

,

Article Categories:
Habari

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *