Mwinyi mzuri hana jaziba nawaomba Zanzibar mpeni kura zenu, nipeni na mimi kura- JPM, noreply@blogger.com (Muungwana Blog 3), on August 29, 2020 at 12:21 pm

August 29, 2020

 “Mwinyi amekuwa Waziri wa Ulinzi kwa miaka 10, amesimamia mizinga, mabomu, vifaru ila hajawahi kuamrisha hata siku moja vikapige Watu, ni Kiongozi mzuri hana jaziba, ndio maana nawaomba Zanzibar mpeni kura zenu, nipeni na mimi kura, msije kusema tumeshinda bila kupiga kura”-JPM,

 “Mwinyi amekuwa Waziri wa Ulinzi kwa miaka 10, amesimamia mizinga, mabomu, vifaru ila hajawahi kuamrisha hata siku moja vikapige Watu, ni Kiongozi mzuri hana jaziba, ndio maana nawaomba Zanzibar mpeni kura zenu, nipeni na mimi kura, msije kusema tumeshinda bila kupiga kura”-JPM

,

Article Categories:
Habari

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *