Magufuli “Viongozi wa Dini Endeleeni Kuwafundisha WATU wa Mataifa Wajue Mungu ndio Kila Kitu’, noreply@blogger.com (Udaku Special)

September 1, 2020

 “Hata majirani zetu wanateseka sana kisa corona, niwaombe Watu wa Duniani watambue Mungu yupo, Viongozi wa Dini endeleeni kuwafundisha Watu wa Mataifa wajue Mungu ndio kila kitu, tulivyobanana hapa si tungekufa wote ila corona, imekoronea mbali kwasababu tulimuamini mungu” -JPM,

 “Hata majirani zetu wanateseka sana kisa corona, niwaombe Watu wa Duniani watambue Mungu yupo, Viongozi wa Dini endeleeni kuwafundisha Watu wa Mataifa wajue Mungu ndio kila kitu, tulivyobanana hapa si tungekufa wote ila corona, imekoronea mbali kwasababu tulimuamini mungu” -JPM,

Article Categories:
Habari

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *