Mabinti Wanaoikaribia 30 Wana Kiu kali ya Ndoa Usipime..

September 7, 2020

Ma binti ambao wako Dakika za majeruhi wanakaribia kuinusa miaka 30 wana kiu kali ya ndoa, ukiwa nae kimahusiano hata kama mahusiano mabichi yana wiki mbili ataanza kauli za kuhusu ndoa, wako desperate sana kwa kifupi hawana muda wa kupoteza Yuko tayari kukupiga hata limbwata akakuteke akikuona hueleweki heleweki……,

Ma binti ambao wako Dakika za majeruhi wanakaribia kuinusa miaka 30 wana kiu kali ya ndoa, ukiwa nae kimahusiano hata kama mahusiano mabichi yana wiki mbili ataanza kauli za kuhusu ndoa, wako desperate sana kwa kifupi hawana muda wa kupoteza Yuko tayari kukupiga hata limbwata akakuteke akikuona hueleweki heleweki……,

Article Categories:
Habari

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *