Lissu aeleza atakachofanya kwa siku 100, noreply@blogger.com (Udaku Special)

August 31, 2020

Mgombea Urais kwa tiketi ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo, CHADEMA, Tundu Antipas Lissu katika muendelezo wa kampeni zake jijini Dar es salaam ambapo leo Agosti 30 zimefanyika katika viwanja vya Liwiti Tabata amesema Nchi inahitaji maridhiano ya kitaifa. Amesema katika siku 100 za kwanza baada ya kupata ushindi katika uchaguzi utakaofanyika Oktoba 28, ataunda tume kwa ajili ya upatanishi na ukweli ili kuvumbua mabaya yanayofanyika katika nchi. ‘‘Nikiingia madarakani baada ya uchaguzi mkuu mwaka huu katika siku 100 za kwanza nitaunda Tume ya upatanishi na ukweli ili tufahamu mambo yote haya mabaya ambayo yamefanyika katika nchi yetu, tuwafahamu walioyatenda, tufahamu kwanini waliyatenda, nani aliyewatuma halafu tuwaambie tubuni dhambi zenu’’ amesema Lissu. Aidha Mgombea huyo amedai kuwa lengo sio kulipa kisasi bali wanataka kufahamu ukweli ambao utawaweka huru.,

Mgombea Urais kwa tiketi ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo, CHADEMA, Tundu Antipas Lissu katika muendelezo wa kampeni zake jijini Dar es salaam ambapo leo Agosti 30 zimefanyika katika viwanja vya Liwiti Tabata amesema Nchi inahitaji maridhiano ya kitaifa. 

Amesema katika siku 100 za kwanza baada ya kupata ushindi katika uchaguzi utakaofanyika Oktoba 28, ataunda tume kwa ajili ya upatanishi na ukweli ili kuvumbua mabaya yanayofanyika katika nchi. 

‘‘Nikiingia madarakani baada ya uchaguzi mkuu mwaka huu katika siku 100 za kwanza nitaunda Tume ya upatanishi na ukweli ili tufahamu mambo yote haya mabaya ambayo yamefanyika katika nchi yetu, tuwafahamu walioyatenda, tufahamu kwanini waliyatenda, nani aliyewatuma halafu tuwaambie tubuni dhambi zenu’’ amesema Lissu. 

Aidha Mgombea huyo amedai kuwa lengo sio kulipa kisasi bali wanataka kufahamu ukweli ambao utawaweka huru.

,

Article Categories:
Habari

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *