Kwanini Wanawake Wengi Wakishajifungua Wanakuwa Rahisi Kuchukuliwa na Vidume?, noreply@blogger.com (Udaku Special)

September 2, 2020

Katika pita pita zangu wale wadada wanajidai wana misimamo wanapozalishwa na wanaume na kuachwa alone huwa wanashuka chini na inakuwa rahisi kupiga sound ya kawaida na kuchukua mzigo ila kipindi kabla ilikuwa hata kusalimia watu ni tabu kwake.Najiuliza kwa nini hulainika na kuwa na heshima pindi wanapo zalishwa?,

Katika pita pita zangu wale wadada wanajidai wana misimamo wanapozalishwa na wanaume na kuachwa alone huwa wanashuka chini na inakuwa rahisi kupiga sound ya kawaida na kuchukua mzigo ila kipindi kabla ilikuwa hata kusalimia watu ni tabu kwake.

Najiuliza kwa nini hulainika na kuwa na heshima pindi wanapo zalishwa?,

Article Categories:
Habari

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *