Kutana na Sheikh Sharifu Omary Mayange Kutoka Panga Pemba…Kwa Sasa Anapatikana Bagamoyo

September 18, 2020

KUTANA NA *SHEKH SHARIFU OMARY MAYANGE* KUTOKA *PANGA PEMBA KWA SASA ANAPATIKANA BAGAMOYO* *PWANI* NA *MOROGORO*__________________________(RUDISHA MAHUSIA NO YAKO NDANI YA MASAA 72 TU)__________________________ASANTE KWA KUENDELEA KUMPIGIA SIMU *Shekh Sharifu Omary mayange* KWA WALE WENYE MATATIZO NA WALE WANAOTOA SHUKRANI:___________________________JE UNAPATA PESA HAIKAI NA HAUFANYI CHOCHOTE CHA MAANA?.Wasiliana na mtaalam huyu kwani yeye hufaulu pale wote walipo shindwa,__________________________*SHEKH SHARIFU OMARY MAYANGE* ni mtaalamu wa tiba mbalimbali za asili, anatumia kitabu cha *Qur’an Dawa za asili, Dawa za kiarabu, na majini*, __________________________*Je umeachwa na mke/mme au mpenzi na anaishi na mtu mwingine? Je umejaribu njia nyingi za kumrudisha bila mafanikio* Wasiliana na *SHEKH SHARIFU OMARY MAYANGE* Anauwezo wa kusambaratisha mahusiano hayo (mfarakano/kimavi) Na akutatulie tatizo lako na kurudisha furaha yako endapo utafwata maelekezo yake, _____________________________Je? Una mpenzi mwenye uwezo lakini ni mgumu kutimiza ahadi zake wasiliana na *shekh sharifu omary mayange* akufanyie muujiza wa papo kwa papo na atimize ahadi zake,_____________________________Anazo dawa za mapenzi, nguvu za kiume, chango kwa kina mama, ngiri maji miguu kuwaka moto na kuvimba kutibu busha bila kupasua na n.k, Anakuvutia mali zilizo potea au kudhulumiwa, *pia anatoa Pete za bahati zilizoa mbatanishwa na jini mali,* ____________________________Wenye matatizo ya uzazi, jini mahaba, mapepo ya kichawi, vifungo vya kimaisha, ndoto mbaya za usiku, uelewa mdogo wa ufahamu shuleni kwa watoto wote, Pia nauwezo mkubwa wa kusaidia wale wanaocheza bahati nasibu na kuwafanya washinde endapo watafwata maelekezo yake, *Shekh Sharifu Omary Mayange* anauwezo mkubwa wa kumaliza kazi zilizoachwa au kushindikana na wataalamu wengine ndani ya masaa 24 tu,___________________________*Pia anatibu kwa njia ya simu popote pale ulipo duniani*.KWA MAWASILIANO.Simu No *+255 718-054158*.WhatsApp No: *+255 769-533107*.Instagram follow: @shekh.sharifu.omary.mayange.TIBA NIKWA DINI NA RIKA ZOTE, WOTE MNAKARIBISHWA.USHAURI: *ni vyema kupiga simu kuliko kutuma sms ili upate huduma kwa haraka.*,

KUTANA NA *SHEKH SHARIFU OMARY MAYANGE* KUTOKA *PANGA PEMBA KWA SASA ANAPATIKANA BAGAMOYO* *PWANI* NA *MOROGORO*

__________________________

(RUDISHA MAHUSIA NO YAKO NDANI YA MASAA 72 TU)

__________________________

ASANTE KWA KUENDELEA KUMPIGIA SIMU *Shekh Sharifu Omary mayange* KWA WALE WENYE MATATIZO NA WALE WANAOTOA SHUKRANI:

___________________________

JE UNAPATA PESA HAIKAI NA HAUFANYI CHOCHOTE CHA MAANA?

.

Wasiliana na mtaalam huyu kwani yeye hufaulu pale wote walipo shindwa,

__________________________

*SHEKH SHARIFU OMARY MAYANGE* ni mtaalamu wa tiba mbalimbali za asili, anatumia kitabu cha *Qur’an Dawa za asili, Dawa za kiarabu, na majini*, 

__________________________

*Je umeachwa na mke/mme au mpenzi na anaishi na mtu mwingine? Je umejaribu njia nyingi za kumrudisha bila mafanikio* Wasiliana na *SHEKH SHARIFU OMARY MAYANGE* Anauwezo wa kusambaratisha mahusiano hayo (mfarakano/kimavi) Na akutatulie tatizo lako na kurudisha furaha yako endapo utafwata maelekezo yake, 

_____________________________

Je? Una mpenzi mwenye uwezo lakini ni mgumu kutimiza ahadi zake wasiliana na *shekh sharifu omary mayange* akufanyie muujiza wa papo kwa papo na atimize ahadi zake,

_____________________________

Anazo dawa za mapenzi, nguvu za kiume, chango kwa kina mama, ngiri maji miguu kuwaka moto na kuvimba kutibu busha bila kupasua na n.k, Anakuvutia mali zilizo potea au kudhulumiwa, *pia anatoa Pete za bahati zilizoa mbatanishwa na jini mali,* 

____________________________

Wenye matatizo ya uzazi, jini mahaba, mapepo ya kichawi, vifungo vya kimaisha, ndoto mbaya za usiku, uelewa mdogo wa ufahamu shuleni kwa watoto wote, Pia nauwezo mkubwa wa kusaidia wale wanaocheza bahati nasibu na kuwafanya washinde endapo watafwata maelekezo yake,

 *Shekh Sharifu Omary Mayange* anauwezo mkubwa wa kumaliza kazi zilizoachwa au kushindikana na wataalamu wengine ndani ya masaa 24 tu,

___________________________

*Pia anatibu kwa njia ya simu popote pale ulipo duniani*

.

KWA MAWASILIANO

.

Simu No *+255 718-054158*

.

WhatsApp No: *+255 769-533107*

.

Instagram follow: @shekh.sharifu.omary.mayange

.

TIBA NIKWA DINI NA RIKA ZOTE, WOTE MNAKARIBISHWA

.

USHAURI: *ni vyema kupiga simu kuliko kutuma sms ili upate huduma kwa haraka.*

,

Article Categories:
Habari

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *