JPM ‘Mtu akiona taa Barabarani hapa Kigoma asije kusimama akatafuta sifa’

September 18, 2020

“Mtu akiona taa Barabarani hapa Kigoma asije kusimama akatafuta sifa, sisi ndio tumeweka, hata Chato tumeweka, Mtwara Mikindani na Arusha pia na hatukubagua, Arusha Mbunge CHADEMA tulipeleka, Mtwara Mbunge wa CUF tulipeleka, hapa Kigoma tulileta”-JPM  ,

“Mtu akiona taa Barabarani hapa Kigoma asije kusimama akatafuta sifa, sisi ndio tumeweka, hata Chato tumeweka, Mtwara Mikindani na Arusha pia na hatukubagua, Arusha Mbunge CHADEMA tulipeleka, Mtwara Mbunge wa CUF tulipeleka, hapa Kigoma tulileta”-JPM  ,

Article Categories:
Habari

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *