Hadi kieleweke! Mavunde, Ditopile watinga mnadani Dodoma, waomba kura za CCM,

October 4, 2020

 

Mgombea Ubunge Jimbo la Dodoma Mjini CCM, Anthony Mavunde, na wa Viti Maalum Wanawake, Mariam Ditopile wakiambatana na Msanii Malaika wamefika katika eneo la Mnadani Msalato kusaka kura za Mgombea Urais, John Magufuli, Mbunge na Madiwani wa chama hicho ambapo wamegawa vipeperushi wa chama hicho na kufanya manunuzi yao binafsi.

” Watu wa Msalato leo mnafanya biashara zenu bila kusumbuliwa hii yote ni kwa sababu Dk Magufuli ameweka mazingira mazuri kwenu, gharama ambazo mlikua mnalipa mwanzoni zilikua kubwa sana lakini Rais Magufuli kwa kujali wanyonye akasema mtalipa 20,000 tu kwa mwaka mzima,” Ditopile.

” Kijana wenu nimekuja kwenu kuwashukuru kwa kuniamini kama Mbunge wenu kwa miaka mitano iliyopita, leo naomba tena nafasi niwatumikie kwa nguvu zaidi kuliko mwanzo, tujenge mtandao wa lami zaidi kuliko mwanzo, tuboreshe sekta ya Afya na zaidi tuweke mazingira yenu ya biashara katika ubora zaidi,” Mavunde.

,

Article Categories:
Habari

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *