Corona bado ipo ila sisi kwetu Mungu amejibu maombi yetu, sisi tupo salama- JPM, noreply@blogger.com (Muungwana Blog 3), on August 29, 2020 at 11:18 am

August 29, 2020

 “Mungu wetu anatupenda ndio maana Mataifa mengine hata mkiangalia kwenye TV Corona bado ipo, ila sisi kwetu Mungu amejibu maombi yetu, sisi tupo salama, Watoto wetu wanaenda shule, Wanamichezo wanacheza, Wasanii wanaendelea, Ibada na harusi zinafanyika” -JPM,

 “Mungu wetu anatupenda ndio maana Mataifa mengine hata mkiangalia kwenye TV Corona bado ipo, ila sisi kwetu Mungu amejibu maombi yetu, sisi tupo salama, Watoto wetu wanaenda shule, Wanamichezo wanacheza, Wasanii wanaendelea, Ibada na harusi zinafanyika” -JPM

,

Article Categories:
Habari

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *