Breaking News: Mgombea wa Ubunge kupitia NCCR-Mageuzi jimbo la Madaba ajitoa kwenye kinyang’anyiro, on September 17, 2020 at 4:27 pm

September 17, 2020

 Na,Amiri Kilagalila, Ruvuma.Mgombea wa Ubonge jimbo la Madaba mkoani Ruvuma bwana,Mkinga Ugin Gidion (Kulia) kupitia Chama cha NCCR-Mageuzi,Amejitoa katika nafasi ya kugombea Ubunge wa jimbo hilo,huku mwenyekiti wa Chama hicho Jimbo la Madaba Joseph Kibena akijiuzulu nafasi yake ya Uenyekiti.,

 

Na,Amiri Kilagalila, Ruvuma.

Mgombea wa Ubonge jimbo la Madaba mkoani Ruvuma bwana,Mkinga Ugin Gidion (Kulia) kupitia Chama cha NCCR-Mageuzi,Amejitoa katika nafasi ya kugombea Ubunge wa jimbo hilo,huku mwenyekiti wa Chama hicho Jimbo la Madaba Joseph Kibena akijiuzulu nafasi yake ya Uenyekiti.

,

Article Categories:
Habari

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *